เพื่อนพ้อง น้องพี่ ที่เรารัก
07-10-2020 12:10
290
กิจกรรม “เพื่อนพ้อง น้องพี่ ที่เรารัก” ได้มีการจัดกิจกรรมให้เจ้าหน้าที่สถาบันโรคผิวหนัง ร่วมโหวตให้กับเจ้าหน้าที่เรารัก ที่ชื่นชอบ โดยกำหนดวัน เวลา โหวต และมีรางวัลสำหรับผู้ถูกโหวตและ ผู้ร่วมโหวต โดยเริ่มต้นเดือนในเมษายน 2562 และจัดกิจกรรมต่อเนื่องเป็นประจำทุกเดือน
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_117.png)
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_117-2.png)
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_117-3.png)
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_117-4.png)
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_117-5.png)
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_117-6.png)
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_117-7.png)
![](https://www.iod.go.th/wp-content/uploads/2020/10/news_content_117-8.png)